utamu | MwanaHalisi Tanzania
MwanaHalisi Tanzania
Breaking News
Loading...
Tuesday, 26 January 2016
utamu
facebook
twitter
Tweet
google+
linkedin
Next
You are viewing Most Recent Post
Popular Post
utamu
Je..Fedha Zilizopigwa Stanbic Bank Ziligharimia Kampeni UKAWA? Jibu Liko Hapa=>
Kinara Bashir Awale UCHUNGUZI unaoendelea wa serikali kuhusu ufisadi wa takribani shilingi bilioni 13 katika mkopo uliochukuliwa kupitia...
Tamko la CHADEMA Kulaani Mbunge wao Saed Kubenea Kukamatwa Kwa Amri Ya Mkuu wa Wilaya
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI Kama ambavyo imeripotiwa kwenye vyombo vya habari na njia zingine za upashanaji habari tangu jana kuwa M...
Ushindi wa Ubunge wa Godbless Lema Jimbo la Arusha Mjini Waingia Doa.....Hili Ndio Jipya La Ibuka Soma Hapa
Aliyekuwa mgombea ubunge wa jimbo la Arusha Mjini kwa tiketi ya CCM, Philemon Mollel amepinga matokeo ya uchaguzi huo yaliyompa ushindi...
Wakati Wapinzani Wakipinga Uteuzi wa Waziri Sospeter Muhongo, Mwenyewe Aibuka na Kusema Haya Makubwa Soma Hapa
WAKATI wapinzani wakipinga uteuzi wa Waziri wa Nishati na Madini, Profesa Sospeter Muhongo, waziri huyo amewasihi wananchi kumvumilia kidog...
CUF wapinga Uteuzi wa Prof. Muhongo...Watoa Hizi sababu Soma Hapa
JUMUIYA ya Vijana wa Chama cha Wananchi (CUF) imesema wanasikitishwa na uteuzi wa baraza la mawaziri lililotajwa juzi na Rais John Magu...
Saed Kubenea Apandishwa Mahakama Ya Kisutu na Kusomewa Shitaka La Kutoa Lugha Chafu Dhidi Ya Makonda
Mbunge wa jimbo Ubungo kupitia Chadema, Saed Kubenea amepandishwa kizimbani kortini Kisutu, jijini Dar es Salaam leo na kusomewa shtaka...
Yafaamika Hawa Ndio Wabunge Wa nne Waliokataa Uwaziri wa Magufuli Wakihofia Kushindwa Kuendana na Kasi Yake
WABUNGE wanne wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), wametajwa kukataa uteuzi wa nafasi ya uwaziri ili kujaza nafasi za wizara nne zilizokuwa waz...
Kauli Ya Kwanza Ya Mwakyembe Kuhusu Katiba Mpya Baada Ya Kuteuliwa Kuwa Waziri Wa Katiba soma Hapa
Waziri wa Katiba na Sheria, Dk. Harrison Mwakyembe ambaye ameapishwa leo na rais John Magufuli kushika wadhifa huo amewaomba wada...
Copyright © , MwanaHalisi Tanzania. All rights reserved. Designed By -
Way2themes
|
ABT